ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
OEM ขนาดเล็ก Uncooled LWIR Thermal Imaging Core ด้วยความละเอียด 256x192 และ 12μm Pixel Pitch ในแพคเกจระดับเวฟเฟอร์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
แกนกล้องอินฟราเรด LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192 12μm + เลนส์ 3.2 มม. สำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยการรวมอย่างรวดเร็ว EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
การผสานรวมที่รวดเร็ว โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย IR EYAS1212 เมกะพิกเซล 149x58.5x71 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
โมดูลกล้องวงจรปิดภาพความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบรวม MCT MWIR Compact Camera Module
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ MCT IR ระบายความร้อน |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256x192 และความยาวของพิกเซล 12μm ในแพคเกจระดับวอเฟอร์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM พร้อม MWIR MCT 1280x1024 12um เครื่องตรวจจับอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |

