ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาว พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12µm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน 650x512 รวมอยู่ใน UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module บูรณาการอย่างรวดเร็วสำหรับการวินิจฉัยสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อนแบบเย็น 640x512 / 15 ไมโครเมตร พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 60~240 มม./F4
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 40mk 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN GC1210HMF HOT Cooled Infrared Camera Core ด้วยความละเอียด 1280x1024 สําหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 10μm |
|---|---|
| สุทธิ: | 20เอ็มเค(F2); 25เอ็มเค(F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7μm±0.2μm~4.8μm±0.2μm |
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

