ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลระบายความร้อน Uncooled ขนาดกะทัดรัดพิเศษพร้อมเลนส์ 9.1 / 13 / 19 มม.
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ระบายความร้อนแบบกำหนดเอง 0.7W สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต/100เฮิร์ต |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สําหรับการติดตามระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
1280x1024 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอินฟราเรด LWIR ไม่เย็นสําหรับการตรวจสอบอากาศทั้งหมด
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
RS422 99.5% พิกเซลอัตรา Cooled Ir โมดูลตรวจจับ Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การตรวจสอบระยะไกล IR โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกน 1280x1024 12μM
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

