ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่ได้ระบายความร้อน 640x512 17μm สำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
640x512/12μm Uncooled Infrared Camera Core ขนาดเล็กสําหรับ UAV
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
คล้องอินฟราเรด คอร์กับฟอกซ์คงที่ เลนส์ 19mm/24mm
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
GAVIN330 MWIR Cooled Thermal Imager Module ความน่าเชื่อถือสูง 320x256/30μm
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| สุทธิ: | ≤10mK |
LWIR 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch Focus Free โมดูลกล้องอินฟราเรดเพื่อความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรด 384x288 17um สำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM MWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MCT 1280x1024 12um
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

