ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
1280x1024 / 12μm MCT IR Detector Cooled AD Module เพื่อการบูรณาการที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| ความไวแสงสูง: | NETD≤20mK |
| การใช้พลังงาน: | 9W |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ระบายความร้อนด้วย HD รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัย
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การรวมระบบ |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน 640x512 17μM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
1280x1024 โมดูลการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นสําหรับกล้องวงจรปิด
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
MWIR Cooled Infrared Thermal Imaging Detector สำหรับกล้องวงจรปิด
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
โมดูลกล้องตรวจจับความร้อนแบบไม่ระบายความร้อน LWIR 640x512/17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
LWIR โมดูลกล้องเฝ้าระวังความร้อนอินฟราเรด 640x512 9Hz 60Hz
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |

