ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM MWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MCT 1280x1024 12um
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 400x300/17um พร้อมเทอร์โมเกราฟี
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 17μmสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
HD 1280x1024 12μm Cooled IR Detector
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |
PLUG-R Uncooled LWIR โมดูลกล้องอินฟราเรด Radiometric พร้อม Thermography
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องโดรนอินฟราเรดสำหรับการตรวจสอบกำลังไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch สําหรับความปลอดภัยในการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
1280x1024 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็นด้วยการทํางานโดยไม่ใช้ชัตเตอร์สําหรับการดับเพลิง
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
| ซูมดิจิตอล: | 1X/2X/4X/8X |

