ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
VOx Uncooled Infrared Camera Module 400x300 / 17μm Rapid Development
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดโดรน 640x512/12µm สำหรับการตรวจสอบระบบไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ผลงานที่มั่นคง iSE1212 โมดูลการถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยความละเอียด 1280x1024 และขนาดพิกเซล 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนโมดูลตัวสร้างภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนที่ยืดหยุ่นพร้อม LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR RS058 สำหรับการมองเห็น VOCs ที่มองไม่เห็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
เสียบโมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องอินฟราเรด 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม. สำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
T2SL Integrated Dewar Cooler Assembly เครื่องตรวจจับ IR แบบ Dual Band Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <9W |

