ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR 640x512 / 12μmที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการเพาะพันธุ์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG1212 โมดูล HD LWIR 1280x1024/12μm Uncooled สำหรับการถ่ายภาพความร้อนแบบ Ultra Clear
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 โมดูลความร้อนอินฟราเรด 17um สำหรับวัดอุณหภูมิผิวหนังมนุษย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LFD330Z3 ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน ความละเอียด 320x256 ระยะพิกเซล 30 ไมโครเมตร และ NETD 10mK สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับ IR ที่เย็น |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซทางแสง พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่เย็น 320x256/30μm เพื่อตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 1280x1024/12μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนที่คมชัดเป็นพิเศษ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR Uncooled 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนสำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้อง IR แบบระบายความร้อน ความละเอียด 320x256 ระยะพิกเซล 30 ไมโครเมตร พร้อม NETD 20mK สำหรับการถ่ายภาพแก๊สด้วยแสง
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| NETD ทั่วไป: | 20MK (F1.5) |
N-Driver384 Night Vision กล้องอินฟราเรดโมดูล 384x288 สำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

