ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้อง IR วานาเดียมออกไซด์ที่ไม่มีการระบายความร้อน โดยทั่วไป NETD 40mK สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
PLUG617 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยทางความร้อน LWIR ด้วยความละเอียด 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 17μM สำหรับการดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลกล้องความร้อน OEM Uncooled 256x192 / 12μmสำหรับกล้องมองภาพกลางคืน
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
400x300 17μm Thermal Camera Core Thermal Imaging Fever Screening System
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
แกนกล้องความร้อนน้ำหนักเบา 120x90 / 17μM สำหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |

