ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดกะทัดรัด Core 640x512 / 15μm MCT MWIR Camera Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กพร้อม 120×90/12μm Uncooled VOx Microbolometer และ Focus Free ≤50mK NETD
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 120×90/12μm |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
แกนกล้องความร้อน HD LWIR 640x512 / 12μmสำหรับการตรวจสอบกำลังไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อน 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น เชื่อมต่อกับสมาร์ทโฟน สำหรับจุดร้อนทางไฟฟ้าและการใช้งานบนมือถือ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

