ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
VOx Uncooled Infrared Camera Module 400x300 / 17μm Rapid Development
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย 640x512 12μM Clear Imaging
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μM สำหรับการตรวจสอบอาคาร
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลหลักกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดแบบเสถียร 640x512/17μm สำหรับการดับเพลิงกู้ภัย
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LC160 แกนกล้องความร้อนขนาด 120x90 / 17μM ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการวัดอุณหภูมิ
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน 640x512 12μm สำหรับงานดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
LC260 ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR กล้องตรวจพบไข้ คอร์ 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |

