ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
640x512 12µM แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดพร้อมตัวตรวจจับ LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤45mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
400x300 12μm เครื่องตรวจจับอินฟราเรดความร้อน Uncooled VOx Microbolometer สำหรับ Thermography
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| ปณิธาน: | 400x300 |
Focal Plane Array เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 400x300 / 17μm VOx Material
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เซ็นเซอร์อินฟราเรดคลื่นยาวที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μmวัสดุวาเนเดียมออกไซด์
| ปณิธาน: | 400x300 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
บรรจุภัณฑ์ระดับเวเฟอร์เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled LWIR Industrial IR Sensor
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาดเล็ก 400x300 / 12μm
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | <1.5ก |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องอุณหภูมิดับเพลิง โมดูลอุณหภูมิ LWIR ไม่เย็น 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |

