ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled microbolometer camera detector ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~550°C |
| สุทธิ: | <30mK |
กล้องตรวจจับความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 50Hz สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
เครื่องถ่ายภาพไฟฟ้าที่ไม่เย็น ระดับระนาบแกร่ง หลักกล้องร้อน 50Hz อัตราการถ่ายภาพ 67g
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน 120×90/12μm กล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ชื่อสินค้า: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน |
คล้องอินฟราเรดเนียร์ที่ไม่เย็นด้วย 256 × 192 / 12μm สําหรับกล้องอุณหภูมิที่ติดต่อด้วยอินเตอร์เฟซ USB2.0
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลไมโครโบลอมิเตอร์ VOx แบบไม่ระบายความร้อน 1280x1024 12μm สำหรับโซลูชันการถ่ายภาพความร้อนแบบยืดหยุ่น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้อง LWIR ระบบตรวจสอบความร้อนที่ไม่เย็น 640x512 8~14μm LW
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
ความละเอียดแกนกล้องความร้อน 640x512 สำหรับการสังเกตสัตว์กลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

