ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
50pin HRS Interface แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระบายความร้อน เลนส์ 25 มม. ความละเอียด 320x256 และ NETD 20mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัลและการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
โมดูลกล้องวงจรปิดอินฟราเรดความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
LWIR 256x192 12um FPA Tiny Infrared Microbolometer Camera
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Thermal Imaging Module 256x192 / 12μmสำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700มิลลิวัตต์ |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ความละเอียด 1280x1024 โมดูลถ่ายภาพความร้อนพร้อมเลนส์ซูม 30 - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
คอมพิวเตอร์อินฟราเรดความรู้สึกสูง MCT MWIR
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
คล้องอินฟราเรดโครเนียร์ 1280x1024/12μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่มีความมั่นคงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |

