ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR RS058 สำหรับการมองเห็น VOCs ที่มองไม่เห็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
น้ําหนักเบา 120x90/17μm หัวหินกล้องความร้อนสําหรับการวัดอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก กล้องอินฟราเรด ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μM ขนาดกะทัดรัดพิเศษ
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบ Drone แบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมเครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรดแบบ Uncooled
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องความร้อนติดรถยนต์อินฟราเรดป้องกันแสงสะท้อนพร้อมระบบเตือนอัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลความร้อน LWIR แพคเกจเซรามิก สําหรับการถ่ายภาพที่คมชัดและชัดเจน และการวัดความร้อนความแม่นยําสูง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

