ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
การออกแบบที่กะทัดรัดแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
สมาร์ทโฟนที่เข้ากันได้ 25Hz 256×192/12μm Infrared Thermal Imaging Module Plug-in Thermal Camera
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาว พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12µm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 สำหรับดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อนแบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมแพ็คเกจเซรามิก 640x512/μM เครื่องตรวจจับอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน 256x192 12μm ไม่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ SWaP-C
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
iLC212 Miniature Uncooled LWIR 256x192 แกนกล้องความร้อน12μmสำหรับการเฝ้าระวัง
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน Micro LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μMพร้อมเลนส์ 3.2 มม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน Micro LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μMพร้อมเลนส์ 3.2 มม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

