ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
คอร์กล้องความร้อน MWIR อัตราเฟรมสูง 15μm 640x512 พร้อม RS058 Cryo Cooler
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
เครื่องตรวจจับแสง IR ที่เย็น MWIR สําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน 640x512/15μm
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C~+71°C |
แกนกล้องความร้อน HD LWIR 640x512 / 12μmสำหรับการตรวจสอบกำลังไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |
MegaPixel Uncooled LWIR Thermal Camera Core 1280x1024/12μm ภาพถ่ายจากพื้นผิวของเครื่องถ่ายไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR 320x256/30μm Cooled Infrared Camera Core พร้อม NETD 20mK สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ขนาด: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
640x512 โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่บูรณาการใน Drones เพื่อการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับโดรน |
| สุทธิ: | ≤40mK |
PLUG612 Uncooled LWIR Camera Core 640x512 12μm พร้อม Clear Thermal Imaging
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 17μM สำหรับการดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

