ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
ความละเอียดแกนกล้องความร้อน 640x512 สำหรับการสังเกตสัตว์กลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
OEM ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR ศูนย์ถ่ายภาพทางความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
กล้องอินฟราเรด OGI ความไวสูงสำหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบสำหรับสมาร์ทโฟน ความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm ผ่านอินเทอร์เฟซ USB 2.0
| พิมพ์: | Plug-in กล้องความร้อนสำหรับสมาร์ทโฟน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256×192 |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
หัวแคมเปร่าความร้อนเย็น 320x256 30μm สําหรับ VOCs การตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซ
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
แกนกล้องระบายความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน PAL/NTSC พร้อมการซูมต่อเนื่อง 1~8 เท่า
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
เครื่องตรวจจับกล้องไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่ได้ระบายความร้อนด้วย SWaP-C ที่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ 256x192 / 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |

