ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ ir high resolution thermal camera ] การจับคู่ 416 ผลิตภัณฑ์.
ความละเอียดแกนกล้องความร้อน 640x512 สำหรับการสังเกตสัตว์กลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
คล้องความร้อนขนาดเล็ก 256x192/12μm Core กับพลังงาน 330mW สําหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
UAV Payloads โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลเซ็นเซอร์กล้องความร้อน LWIR VOx FPA การปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่แข็งแกร่ง
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR VOx FPA กล้องถ่ายภาพความร้อน เซนเซอร์ โมดูล การปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่แข็งแกร่ง
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับโดรน |
|---|---|
| วัสดุ: | วอกซ์ |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ VOx LWIR ความรู้สึกสูง ไม่เย็น 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนความละเอียด 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูม 30-180 มิลลิเมตรและตัวตรวจจับ LWIR ที่ไม่เย็น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต |

