ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก กล้องอินฟราเรด ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μM ขนาดกะทัดรัดพิเศษ
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR RS058 สำหรับการมองเห็น VOCs ที่มองไม่เห็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
สมาร์ทโฟนที่เข้ากันได้ 25Hz 256×192/12μm Infrared Thermal Imaging Module Plug-in Thermal Camera
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
GAVIN615L T2SL กล้องความร้อน Core LWIR Cooled Thermal Image Sensor Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤25mK |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน ความละเอียด 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และการออกแบบโฟกัสฟรี
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
การตรวจตราความปลอดภัย เซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน MWIR 640x512/15μm
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
1280x1024 12μm Cooled Infrared Detector with Integrated Dewar Cooler Assembly
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 15μM 640x512 MWIR ระบายความร้อนสำหรับระบบตรวจสอบระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
การตรวจสอบความปลอดภัย MWIR Cooled Infrared Detector 640x512 15μM
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

