ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพทางความร้อนแบบพกพา พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระดับเวฟเฟอร์ ความละเอียด 120×90 และอินเตอร์เฟส USB2.0
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
ความละเอียด 1280x1024 โมดูลถ่ายภาพความร้อนพร้อมเลนส์ซูม 30 - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25Hz |
เครื่องตรวจจับแสง IR ที่เย็น MWIR สําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน 640x512/15μm
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C~+71°C |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับ IR FPA MCT ที่ระบายความร้อนด้วยความเย็น 320x256 30μm เพื่อการบูรณาการที่รวดเร็ว
| วัสดุ: | อสม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
RS046H Split Integrated Dewar Cooler Assembly
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |

