ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 พร้อมการใช้พลังงานต่ำ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MWIR Cooled Infrared Detectors แบบยืดหยุ่น MWIR พร้อม RS046H Split Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน 640x512 15 ไมโครเมตร
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
1280x1024 12μm Cooled Infrared Detector with Integrated Dewar Cooler Assembly
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mK (F2/F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด TWIN612 สำหรับดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อนด้วย Superlattice Type II Long Wave 320x256 / 30μm
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK (F2) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm LW |
กล้องถ่ายภาพความร้อน 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น เชื่อมต่อกับสมาร์ทโฟน สำหรับจุดร้อนทางไฟฟ้าและการใช้งานบนมือถือ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
PLUG1212 โมดูล HD LWIR 1280x1024/12μm Uncooled สำหรับการถ่ายภาพความร้อนแบบ Ultra Clear
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MWIR Cooled Thermal Module 640x512 15μM สำหรับระบบ Electro Optical Infrared
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก กล้องอินฟราเรด ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μM ขนาดกะทัดรัดพิเศษ
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |

