ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
384x288 17μM Uncooled Thermal Module บูรณาการอย่างรวดเร็วสำหรับการวินิจฉัยสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูม 30 มม. - 180 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
พกพา 256×192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลถ่ายภาพความร้อนขนาดเล็กสําหรับกล้องความร้อน
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพกลางคืนทางความร้อน LWIR คล้องถ่ายภาพทางความร้อน 384x288 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
HD LWIR กล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน Core 640x512 ความไวต่อความร้อนสูง
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mk |
| ขนาด: | 155x67x80มม |
MCT MWIR โมดูลความร้อนเย็น 640x512 / 15μm สําหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
15μm 640x512 MCT MWIR Camera Core Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mK |
320x256/30μm MWIR Cooled Optical Gas Imaging Camera สําหรับการแสดงภาพการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |

