ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Cooled Thermal Module 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบปลั๊กอิน ความละเอียด 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และการออกแบบโฟกัสฟรี
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นความรู้สึกสูง พร้อม RS058 Cryo Cooler
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ความยาวคลื่นยาว: | 7.7~9.5 (ลอว์) |
เครื่องลดความเย็นแบบสเตอร์ลิงแบบหมุนรวมขนาดเบา 750mW สําหรับเครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>750มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <12 วัตต์ (550mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
ระบบ EO-IR แบบบูรณาการเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน LWIR 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซออปติกส์ NETD 20mK ด้วยความละเอียด 320x256 และช่วงสเปคตรัล 10.3-10.9μm
| *มทท: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| สุทธิ: | 20MK (F1.5) |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
RS046H Split Integrated Dewar Cooler Assembly
| พลังความเย็น: | (@100K@20℃)>400mW |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <3.5W (130mW@100K@20°C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
MWIR HgCdTe Integrated Dewar Cooler Assembly 320x256 / 30μm Cooled IR Detector
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |

