ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
การตรวจจับระยะไกลโมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง IR OEM
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน 650x512 รวมอยู่ใน UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| NETD . ทั่วไป: | ≤40mK |
OEM MCT MWIR โมดูลกล้องเย็นความละเอียดสูง 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
15μM 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนสำหรับระบบตรวจสอบระยะไกล
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
แกนกล้องความร้อน LWIR 3 แกนพร้อมช่วงสเปกตรัม 8 ~ 14μM สำหรับหุ่นยนต์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ล้างแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมตัวตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน RS232 LWIR กลางแจ้ง 640x512 สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
โมดูลกล้องอินฟราเรดโดรน 640x512/12µm สำหรับการตรวจสอบระบบไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

