ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
320×256/30μm ตัวตรวจจับ FPA อินฟราเรดระบายความร้อน MWIR สำหรับการวัดอุณหภูมิในโรงงานปิโตรเคมี
| MTTF: | ≥10000ชม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน (23 ℃): | ≤15W@12V (สูงสุด); ≤7W@12V (เสถียร) |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
แกนกล้องอินฟราเรด 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม. สำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN615L T2SL กล้องความร้อน Core LWIR Cooled Thermal Image Sensor Module
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤25mK |
FPA MCT Cooled Infrared Detector คลื่นกลาง 128x128 / 25μm
| ปณิธาน: | 128x128 |
|---|---|
| สุทธิ: | <20mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR VOx 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน LWIR แพคเกจเซรามิก สําหรับการถ่ายภาพที่คมชัดและชัดเจน และการวัดความร้อนความแม่นยําสูง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
15μm 640x512 เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย RS058 Integral Stirling Cooler
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด โมดูลความร้อนที่เย็น 640x512/15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

