ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนกลางแจ้ง LWIR Uncooled 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม.
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิผิวหนังที่สูง 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 256×192/12μm SWaP อย่างเต็มที่ ด้วยการบริโภคพลังงาน 300mW และอินเตอร์เฟส USB2.0 สําหรับการติดตามความปลอดภัย
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | Ucooled LWIR FPA 256×192/12μm |
LWIR Uncooled 640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนสำหรับการมองเห็นตอนกลางคืนส่วนบุคคล
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดเล็กพิเศษ ความละเอียด 256×192 และไมโครโบโลมิเตอร์ขนาดพิกเซล 12μm
| ปณิธาน: | 256×192 |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
640x512 12μM โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด 640x512 12μM สำหรับฮาร์ดแวร์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

